1. Trang chủ
  2. Kết quả bóng đá (KQBD) trực tiếp mới nhất hôm nay

Kết quả bóng đá (KQBD) trực tiếp mới nhất hôm nay

Xem trực tiếp kết quả bóng đá hôm nay, KQBĐ đêm nay, kqbd đêm qua, kết quả bóng đá 24h, kết quả bóng đá trực tiếp, xem ket qua bong da trực tuyến nhanh 24h/7 đêm qua và rạng sáng nay các giải đấu toàn thế giới tại trang dai ly bong Fi88daily.com, nơi mang đến cho bạn không gian xem kết quả bóng đá trực tuyến chính xác và mới nhất tại mọi giải đấu từ tầm cỡ đến quy mô nhỏ nhất hiện nay. Giúp anh em đánh kèo bóng cỏ hay đánh kèo bóng lớn tại nhà cái bóng đá Fi882.com đều có thể trúng kèo ngon mỗi ngày.

Thử thách cùng Ngoại Hạng Anh và miễn phí nhận ngay 100k tại Nhà cái Fi88 ⚽
🎁 Click ngay Zalo Trúc Anh +639567602987 để nhận thưởng
💯 Tặng thêm 100% cho lần gửi tiền đầu tiên lên đến 2 triệu đồng!
👉 Nạp lại mỗi ngày lên đến 5% siêu hấp dẫn lên tới 6000k!
👉 Hoàn trả mỗi ngày lên đến 1% không giới hạn!
✅ Nạp rút siêu nhanh chóng: MomoPay, ZaloPay, Viettel Pay, Ngân hàng

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
24/05
23/05
22/05
21/05
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá J-League 1
17:30
1 Nagoya Grampus
1-0
Avispa Fukuoka
1-0
17:10
1 Consadole Sapporo
1-6
Kashiwa Reysol
0-2
17:00
Yokohama Marinos
2-0
Kyoto Sanga
1-0
17:00
Vissel Kobe
0-0
Jubilo Iwata
0-0
17:00
Shimizu S-Pulse
0-3
FC Tokyo
0-1
17:00
Kawasaki Frontale
0-4
Shonan Bellmare
0-0
17:00
Kashima Antlers
4-4
Sagan Tosu
0-2
17:00
Cerezo Osaka
2-0
Urawa Red Diamonds
0-0
Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu
02:00
AS Roma
1-0
Feyenoord
1-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
04:00
Waterhouse FC
4-0
Baymon FC
0-0
17:15
A League All Stars
2-3
Barcelona
0-1
Kết quả bóng đá Colombia
06:00
Leones
1-1
Llaneros FC
1-0
Kết quả bóng đá Nga
21:30
1 Gazovik Orenburg
2-2
FC Ufa
0-1
16:30
SKA Khabarovsk
1-0
Khimki
1-0
Kết quả bóng đá UAE
00:00
Al Wehda(UAE)
2-2
Al Nasr Dubai
0-1
00:00
Al-Wasl
2-1
Al-Jazira(UAE)
1-1
21:15
Al-Dhafra
2-1
Al Oruba (UAE) 1
1-1
Kết quả bóng đá Na Uy
01:00
Lillestrom
2-0
Valerenga
0-0
22:59
Viking
1-1
Ham-Kam
1-0
22:59
Aalesund FK
2-1
Jerv
0-0
22:59
Bodo Glimt
2-2
Stromsgodset
2-1
22:59
Odd Grenland
0-1
Sandefjord
0-1
Kết quả bóng đá Georgia
00:00
Dinamo Batumi
4-4
Samgurali Tskh
3-2
22:00
Dinamo Tbilisi
3-2
FC Telavi
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
17:30
1 Ventforet Kofu
1-1
Tokushima Vortis
0-1
17:00
Oita Trinita
1-1
Blaublitz Akita
1-0
17:00
Montedio Yamagata
1-0
Renofa Yamaguchi
1-0
17:00
Mito Hollyhock
0-3
Albirex Niigata
0-0
17:00
Thespa Kusatsu
2-3
Roasso Kumamoto
0-1
17:00
V-Varen Nagasaki
0-2
JEF United Ichihara Chiba
0-1
17:00
Tokyo Verdy
1-3
Zweigen Kanazawa FC
0-1
17:00
Vegalta Sendai
0-0
Fagiano Okayama
0-0
17:00
Tochigi SC
1-0
Machida Zelvia
1-0
17:00
Omiya Ardija
1-0
FC Ryukyu
0-0
16:00
Grulla Morioka
1-3
Yokohama FC
0-1
Kết quả bóng đá Tunisia
22:00
1 Sifakesi
1-0
ES du Sahel
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga
20:00
Zvezda Perm
2-1
FK Zenit Izhevsk 1
0-0
Kết quả bóng đá Serbia
00:00
IMT Novi Beograd
1-3
Novi Pazar
1-2
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
1-3
Radnicki 1923 Kragujevac 1
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
01:00
Eyupspor
1-0
Bandirmaspor 1
0-0
22:30
Erzurum BB
2-4
Istanbulspor
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Libertadores Nam
07:00
Independiente Jose Teran
3-0
America MG
2-0
07:00
Atletico Mineiro
1-2
Deportes Tolima
0-0
07:00
Cerro Porteno
0-1
Olimpia Asuncion
0-1
05:00
1 Colo Colo
3-4
Fortaleza
1-2
05:00
River Plate
8-1
Alianza Lima
3-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
00:30
Vanersborgs IF
1-0
FC Trollhattan
0-0
00:10
Tvaakers IF
0-0
Ljungskile
0-0
00:00
Sollentuna United
2-0
FC Stockholm Internazionale
0-0
00:00
IF Sylvia
1-1
Sandvikens IF
1-1
00:00
BK Forward
0-1
IF Karlstad Fotboll
0-1
00:00
IFK Malmo FK
1-2
Qviding FIF
1-1
00:00
Motala AIF FK
3-1
Orebro Syrianska IF
2-0
00:00
Hammarby TFF
2-2
Haninge
2-1
23:30
Lunds BK
1-0
Torns IF
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan
01:30
Wigry Suwalki
0-4
Motor Lublin
0-2
22:45
Ruch Chorzow
0-0
Radunia Stezyca
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0],
Kết quả bóng đá Hạng nhất Séc
22:59
Hlucin
3-1
Zlin B
1-1
22:30
Uhersky Brod
0-2
Banik Ostrava B
0-0
22:30
Otrokovice
3-4
Slovacko II
1-4
22:30
Frydek-Mistek
3-0
SC Znojmo
1-0
22:30
Blansko
0-0
Vrchovina
0-0
22:30
Velke Mezirici
4-0
Vysocina Jihlava B
2-0
22:30
Unicov
2-0
FC Vratimov
2-0
22:00
Sigma Olomouc B
2-1
Slovan Rosice
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Waterside FC
1-2
Red Hawks FC
0-1
22:59
Kanifing East FC
2-0
Medical FC
0-0
22:59
Dibba Oil FC
3-1
Jam City
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Macedonia
21:30
ZFK Despina Prilep (W)
1-1
ZFK Istatov (w)
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
23:30
B1908
2-0
Ledoje-Smorum Fodbold
1-0
Kết quả bóng đá Tanzania
20:00
Polisi Tanzania FC
2-0
Mtibwa Sugar
1-0
18:00
Mbeya Kwanza
2-0
Kagera Sugar
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ
07:00
SouthStar(w)
0-1
Dallas(w)
0-1
Kết quả bóng đá Iran
22:30
Naft Masjed Soleyman FC
2-2
Sanat-Naft
1-1
22:30
Aluminium Arak
1-1
Peykan
0-0
22:30
Tractor S.C.
2-1
Fajr Sepasi
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
20:30
Iskenderun FK
1-1
76 Igdir Belediye spor
1-1
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [7-6],
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
02:15
Tindastoll Neisti (w)
1-0
Haukar (w)
0-0
01:30
Hafnarfjordur (W)
0-0
Fjolnir (w)
0-0
01:00
HK Kopavogur (w)
1-0
Augnablik (w)
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
02:00
Barcelona (w)
4-0
Real Madrid (w)
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Mỹ
07:00
New York Red Bulls
3-1
Charlotte FC
1-1
07:00
Minnesota United FC
1-2
Omaha
1-1
06:00
Orlando City
0-0
Inter Miami
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [4-2],
06:00
Louisville City FC
1-2
Nashville
1-1
Kết quả bóng đá hạng Hai Ecuador
07:00
Manta FC
2-1
CD Puerto Quito
1-0
07:00
SC Imbabura
1-2
Libertad FC
0-0
03:00
Chacaritas SC
2-0
CD Independiente Juniors 1
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland
02:45
Stjarnan Gardabaer
0-3
KR Reykjavik
0-2
02:15
Hafnarfjordur
3-0
Kari Akranes
0-0
02:15
Keflavik
1-4
UMF Njardvik
1-2
00:00
Fylkir
2-1
IBV Vestmannaeyjar 1
1-0
Kết quả bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil
06:15
Nacional AC MG
1-0
Uniao Luziense
0-0
06:00
Ipatinga
1-1
Varginha EC
0-0
05:30
Democrata SL/MG
3-0
Tupi Juiz de Fora MG
1-0
05:30
Boa
3-2
Uberaba MG
3-0
05:30
Aymores
0-1
Betim MG
0-1
01:00
Tupynambas
1-0
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:00
Floresta CE
1-0
Barbalha
1-0
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana
05:15
Jorge Wilstermann
0-2
Everton CD
0-0
05:15
Wanderers FC
0-0
Barcelona SC(ECU)
0-0
05:15
Sao Paulo
1-0
Ayacucho Futbol Club
0-0
05:15
Lanus
1-0
Metropolitanos FC 1
0-0
Kết quả bóng đá Kenya Super League
19:00
Muranga Seal
4-0
Naivas FC
1-0
Kết quả bóng đá USA National Premier Soccer League
07:00
Cedar star
0-0
New Jersey Copa
0-0
07:00
1 AHFC Royals
1-1
Corpus Christi FC
0-1
06:30
Dalton Red Wolves SC
3-2
Peachtree City
1-2
06:20
Central Florida Panthers
1-0
Miami Dutch Lions FC
1-0
06:00
Long Island Rough Riders
5-0
Hudson Valley Hammers
3-0
06:00
Florida Elite
1-1
The Villages
1-0
06:00
Charlotte Independ B
5-1
Tobacco Road
2-1
06:00
AC Connecticut
2-4
Blackstones
1-2
06:00
Toledo Villa FC
0-5
South Bend Lions
0-2
05:00
Miami City Championship
1-0
Tampa Bay United
0-0
Kết quả bóng đá Tây Úc
18:30
Cockburn City
0-2
Willip
0-1
18:00
Balcatta FC
1-5
Stirling Macedonia
0-1
Kết quả bóng đá Trẻ Paulista Brazil
01:00
Taubate (Youth)
0-0
Flamengo-SP (Youth)
0-0
01:00
Portuguesa Santista U20
0-3
Agua Santa SP Youth
0-1
01:00
Maua FC U20
1-2
Jabaquara SP U20
1-1
01:00
1 Tanabi SP (Youth)
1-0
Votuporanguense (Youth) 1
1-0
01:00
Bragantino SP Youth
6-0
CA Guacuano U20
4-0
01:00
Independente FC Limeira Youth
3-4
Comercial FC Tiete U20
3-2
01:00
Monte Azul SP (Youth)
2-1
Comercial FC U20
0-1
01:00
GD Saocarlense Youth
2-3
Noroeste (Youth)
1-2
01:00
Olimpia SP U20
1-0
Francana Youth
1-0
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
0-0
Sao Carlos (Youth)
0-0
01:00
Sao Paulo (Youth)
3-2
Brasil De Farroupilha/RS U20 1
1-1
01:00
EC Uniao Suzano SP Youth
2-2
EC Sao Bernardo U20
1-2
01:00
Sao Jose AP (Youth)
1-1
Uniao Mogi Youth
1-0
01:00
Mirassol FC Youth
4-0
Gremio Novorizontin (Youth) 2
2-0
01:00
Desportivo Brasil Youth
0-0
Inter de Limeira (Youth)
0-0
01:00
Sao Caetano (Youth)
3-2
Santo Andre (Youth)
3-2
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
1-1
Uniao Suzano Youth 1
0-1
01:00
Santos (Youth)
6-1
Mauaense SP Youth
3-0
01:00
Juventus-AC (Youth)
1-3
Gremio Osasco Youth
1-2
01:00
Capivariano FC SP Youth
3-0
XV de Piracicaba (Youth) 1
2-0
01:00
Ituano (Youth)
0-3
SKA Brasil Youth
0-1
01:00
Brasilis FC U20
0-2
Itapirense Youth
0-0
01:00
Portuguesa (Youth)
5-0
CA Metropolitano U20
4-0
01:00
Independente SP Youth
3-4
Comercial Tiete SP Youth
3-2
01:00
XV de Jau (Youth)
3-1
Taquaritinga/SP Youth
2-0
01:00
2 Ponte Preta (Youth)
1-1
Mogi Mirim (Youth)
1-1
01:00
Ibrachina Youth
1-0
Paulista (Youth)
0-0
01:00
Gremio Osasco Audax Youth
0-2
Nacional AC SP (Youth)
0-0
01:00
Vocem SP Youth
1-3
Andradina SP Youth
0-1
01:00
1 Penapolense (Youth)
2-2
Aracatuba SP Youth
2-1
01:00
Guarani SP (Youth)
1-1
Colorado Caieiras SP Youth
1-0
01:00
America SP (Youth)
1-0
Catanduva/SP Youth
1-0
Kết quả bóng đá Hạng Năm Iceland
03:00
1 Alftanes
2-1
Arborg
0-1
03:00
Ymir
10-1
KFR Hvolsvollur
3-0
Kết quả bóng đá Canadian
06:00
Montreal Impact
3-0
Forge FC
2-0
Kết quả bóng đá India Senior League
17:55
Hindustan Eagles
1-1
Arrows FC
0-1
Kết quả bóng đá Germany Verbandsliga
01:00
SG Schneifel
3-2
VfB Wissen 1
1-1
00:30
SF BG Marburg
3-1
FV Breidenbach
2-1
00:30
TSV Steinbach II
6-1
FC Waldbrunn
3-1
00:00
FC Giessen II
3-4
SG Kinzenbach
2-0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Amapaense
06:15
Trem-AP
5-0
Sao Paulo AP
1-0
Kết quả bóng đá Meng Guanlian
19:15
Uttara FC
0-4
Azampur FC Uttara
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia
22:00
FK Belusa
3-0
Nitra
2-0
22:00
Povazska Bystrica
2-0
TJ Spartak Myjava 1
1-0
22:00
OFK Malzenice
8-1
FC Vion Zlate Moravce B
4-0
22:00
FK Nove Zamky
3-0
Levice
2-0
22:00
TJ Imel
0-4
Slovan Duslo Sala
0-1
22:00
FK Tempo Partizanske
0-2
OK castkovce
0-2
22:00
Lednicke Rovne
2-3
KFC Kalna nad Hronom
2-1
22:00
FK Marcelova
4-1
Nove Mesto
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
01:15
IFK Lidingo FK
4-1
Syrianska FC 1
1-1
01:00
IFK Osterakers Fk
3-1
IFK Stocksund 1
1-0
00:30
Sandvikens AIK FK
1-1
Skiljebo SK
0-1
00:30
1 Bergnasets AIK
1-3
Skelleftea FF
1-2
00:30
Ullared
0-4
Torslanda IK
0-2
00:30
Syrianska Eskilstuna IF
2-1
Varmbols FC 1
0-0
00:30
Syrianska Botkyrka IF
3-2
Huddinge IF
0-0
00:25
Stenungsunds IF
3-2
Herrestads AIF 1
2-1
00:15
Lidkopings FK
3-0
Grebbestads IF
1-0
00:05
Assyriska United IK
2-1
Trosa Vagnhärad SK
1-0
00:00
IFK Hassleholm
2-3
FBK Balkan 1
0-1
00:00
Hogsby IK
1-0
Karlskrona AIF
0-0
00:00
Eslovs BK
0-1
Hassleholms IF
0-0
00:00
Assyriska BK
0-6
Onsala BK
0-2
00:00
Kumla
0-0
Karlslunds IF HFK
0-0
00:00
Ahlafors IF
1-1
Angered BK 2
1-1
Kết quả bóng đá Algerian
22:00
WA Tlemcen
0-1
ES Setif
0-1
Kết quả bóng đá U19 Na uy
01:15
Skeid Oslo U19
1-1
KFUM U19
0-1
19:00
Bodo Glimt U19
1-6
Tromso U19
1-4
Kết quả bóng đá cúp phần Lan
00:00
KTP Kotka
2-4
FC Haka
2-1
22:59
JaPS
3-1
Komeetat
1-1
22:59
MP MIKELI
0-0
Jaro
0-0
22:59
FC Ilves-Kissat
2-7
PK-35 Vantaa
1-6
22:30
Vaasa VPS
2-0
Vantaa
1-0
22:30
HJS Akatemia
2-0
Kiffen Helsinki
2-0
22:30
1 EPS Espoo
0-3
IFK Mariehamn
0-1
22:30
JIPPO
1-3
Atlantis
0-1
22:00
SJK Akatemia
2-3
SJK Seinajoen
0-2
22:00
AC Oulu
4-0
Ilves Tampere II
2-0
21:30
HAPK
2-6
Lahti
1-4
Kết quả bóng đá Cúp Landespokal Đức
00:45
MSV Düsseldorf
4-0
SW Dusseldorf
2-0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato U20 Women
02:00
SC Internacional U20 (W)
1-0
Flamengo RJ U20 (W)
0-0
00:00
1 Ferroviaria SP U20 (W)
2-1
Corinthians U20 (W)
1-1
20:30
Minas Brasilia DF U20 (W)
1-2
Santos FC U20 (W)
1-2
18:30
Gremio RS U20 (W)
1-2
Sao Paulo U20 (W) 1
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Londrina PR
2-1
Operario Ferroviario PR
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo
00:30
St. Johann
1-1
SC Schwaz
1-0
00:30
1 Allerheiligen
1-2
Vocklamarkt
1-0
00:10
Santa Ana
7-0
ATSV Stadl Paura
3-0
00:00
FC Wels
1-0
WSC Hertha Wels 1
1-0
00:00
Deutschlandsberger SC
1-1
SC Weiz
0-1
23:30
USK Anif
5-1
SV Wals-Grunau
0-1
Kết quả bóng đá Italia Primavera
22:00
Cagliari U19
1-1
Sampdoria Youth 1
1-0
Kết quả bóng đá U19 Slovakia
18:00
MFK Skalica U19
2-2
SKM Puchov U19
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
00:00
Al Quwa Al Jawiya
2-1
AL Najaf 1
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Phần Lan
00:15
GrIFK Reservi
3-1
FC Finnkurd
0-0
22:59
1 Kultsu Lappeenranta
0-1
RPS Lions
0-1
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
18:00
Fenerbahce U19
2-0
Sivasspor U19
0-0
17:00
Buyuksehir BLD.Spor U19
3-2
Kayserispor U19
1-1
17:00
Galatasaray U19
4-1
Besiktas JK U19 1
2-1
16:00
1 Tuzlaspor U19
0-1
Umraniyespor U19
0-1
16:00
Eyupspor U19
3-1
Bursaspor U19
1-0
16:00
1 Goztepe U19
1-1
Hatayspor U19
1-0
Kết quả bóng đá Togo League Women
22:10
Athleta FC Togo (w)
8-0
Winner Girls (w)
4-0
22:00
Tempete (w)
3-1
Ahe FC (w)
3-0
Kết quả bóng đá Cúp U19 Malaysia
15:45
Kuala Lumpur FA U19
1-3
Johor Darul Takzim U19
0-2
15:15
Sabah FA U19
2-0
Sarawak U19
1-0
Kết quả bóng đá Cúp QG Lithuania
22:59
Suduva
2-0
Banga Gargzdai
2-0
22:59
TransINVEST Vilnius
1-2
Lietava Jonava
0-0
18:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
0-6
Hegelmann Litauen
0-4
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
00:10
Kolding FC
2-2
Aarhus Fremad
0-2
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina
03:10
Gimnasia La Plata
1-0
Liniers
1-0
01:05
CA Platense
1-1
Belgrano
1-1
Kết quả bóng đá C1 Italia
02:00
Feralpisalo
0-3
Palermo
0-2
00:00
Catanzaro
0-0
Padova
0-0
Kết quả bóng đá Mongolia Second League
16:45
Alliance FC
2-2
Khukh Arslanguud
1-1
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
01:45
Altona 93
3-2
FC Oberneuland
1-0
00:00
VfV Borussia 06 Hildesheim
3-3
FC Teutonia 05
2-2
Kết quả bóng đá Cúp nữ QG Nauy
00:15
Porsanger (w)
1-4
Medkila (w)
0-3
00:00
Molde (w)
0-1
Fortuna Alesund (w)
0-0
00:00
Amazon Grimstad (w)
5-0
Sandefjord (w)
3-0
22:59
Grand Bodo (w)
1-2
Tromso (w)
1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Uzbekistan
20:15
Mashal Muborak
2-1
Buxoro FK
1-0
20:15
Aral Nukus
2-1
Xorazm Urganch
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mali
00:00
Stade Malien de Bamako
2-0
CS Duguwolofila
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên đoàn Thái Lan
19:00
Buriram United
1-0
Chiangrai United
1-0
18:00
Chonburi Shark FC
0-1
Prachuap Khiri Khan
0-0
Kết quả bóng đá VCK U17 Châu Âu
00:00
Netherlands U17
2-1
Italy U17
2-0
21:30
Germany U17
1-1
France U17
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
01:45
Tolentino
0-1
Sambenedettese
0-0
22:59
Ravenna
4-0
Carpi
1-0
22:00
Recanatese
2-1
San Donato Tavarnelle 1
2-0
21:00
Cassino
3-0
ASD Lanusei
1-0
21:00
Arzachena
3-2
USD Latte Dolce
2-1
21:00
Azy based nano Bo
0-1
Novara
0-0
21:00
Vis Artena
0-3
Real Monterotondo
0-1
21:00
USD Bitonto
2-1
Citta di Fasano
2-0
21:00
Sassari Torres
1-0
Atletico Uri
0-0
21:00
1 Lentigione
2-1
Correggese Calcio
1-0
21:00
AS Ostia Mare
1-1
Insieme Formia
0-0
21:00
Cavese
2-0
Citta Di S. Agata
0-0
21:00
Team Nuova Florida
4-0
Afragolese 1944
1-0
21:00
Trastevere Calcio
4-0
Vastese
2-0
21:00
Acireale
4-2
FC Lamezia Terme
0-1
21:00
Cynthiabalonga
6-2
Giugliano
4-0
21:00
FC Francavilla
2-1
Nocerina
0-1
19:30
ASD Muravera
3-3
Aprilia
2-3
19:00
Carbonia
3-2
Gladiator
3-1
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Nữ Bắc Ireland
02:00
Lisburn (w)
1-4
Linfield (w)
1-1
01:45
Mid Ulster (w)
2-4
Crusaders Newtownabbey Strikers (w)
2-1
01:45
Derry City (w)
0-3
Sion Swifts (w)
0-1
01:45
Cliftonville LFC (w)
3-0
Glentoran (w)
0-0
Kết quả bóng đá D4 Brazil
06:00
Gremio Anapolis
1-2
Brasiliense
1-1
Kết quả bóng đá Senegal FA Cup
22:59
ASC Port Autonome
0-1
Casamance
0-1
Kết quả bóng đá San Marino
01:45
1 S.S Pennarossa
1-2
Tre Fiori
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Estonia
22:59
JK Tallinna Kalev (w)
2-1
FC Lootos Polva (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ba Lan
22:59
Pcimianka Pcim
5-0
Jutrzenka Giebultow
3-0
Kết quả bóng đá Liên đoàn Argentina
02:00
C.U.N.E.
1-0
Estudiantes de Resistencia
1-0
02:00
1 CA Regional
3-0
CA Chaco For Ever Reserves
1-0
Kết quả bóng đá Khu vực Colombia
00:00
Sol de Oriente
0-2
Envigado FC Reserves
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chile
07:00
CD Copiapo S.A.
0-1
Union San Felipe
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Nữ Romania
21:30
Piros Security (w)
0-4
Heniu Prundu Bargaului (w) 1
0-3
Kết quả bóng đá U19 Hungary
22:00
Puskas Akademia FehervarU19
1-3
Budapest Honved U19
0-1
18:00
Fehervar Videoton U19
2-2
Debrecin VSC U19
1-0
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
00:00
Algeria U23
2-0
Palestine U23
2-0
23:45
Catalunya
6-0
Jamaica
4-0
21:00
Uzbekistan U23
2-0
TajikistanU23
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Burkina Faso
22:59
US Forces Armees
1-3
US Comoe
0-3
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV
01:00
Sterkrade
0-4
TuRU Dusseldorf
0-2
00:40
Rot-Weiss Erfurt
3-1
SG Union Sandersdorf
1-1
00:00
Nottingen
0-3
Stuttgarter Kickers
0-0
00:00
SV 09 Arnstadt
0-2
VFC Plauen
0-1
00:00
1 SV Oberachern
2-5
Sportfreunde Dorfmerkingen
1-2
23:30
1 Mahdov FC
2-1
TSG Neustrelitz
1-0
23:30
FC Kaan-Marienborn
4-2
SC Paderborn 07 II 1
3-0
23:30
FC Unterfohring
1-4
SV Pullach
0-1
23:30
FC Unterföhring
1-4
SV Pullach
0-1
Kết quả bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:00
FCV Dender EH
1-0
Dessel Sport
1-0
01:00
Royal Knokke
2-1
RFC de Liege
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Na Uy
22:59
Rosenborg BK (w)
1-0
LSK Kvinner (w)
0-0
22:59
Lyn (w)
3-2
Avaldsnes (w)
1-0
22:59
Stabaek (w)
1-4
Valerenga (w)
1-1
22:59
Arna Bjornar (w)
0-5
Kolbotn (w)
0-3
22:59
Sandviken (w)
2-0
Roa (w)
0-0
Kết quả bóng đá Nicaragua Women
02:00
CD El 26 (W)
1-1
Managua FC (W)
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania
22:00
1 Metalurgistul Cugir
0-4
CS Minaur Baia Mare
0-3
22:00
CA Oradea
2-4
Corvinul Hunedoara
1-1
22:00
ACS Foresta Suceava
0-1
FC Otelul Galati
0-1
22:00
Gloria Popesti-Leordeni
0-1
AFC Progresul Spartac Bucuresti
0-0
22:00
FC Pucioasa
0-2
CSM Slatina
0-1
22:00
1 CS Viitorul Daesti
0-1
Odorheiu Secuiesc
0-0
22:00
CNS Cetate Deva
1-5
ACS Dumbravita
1-1
22:00
Tunari
3-2
Afumati 1
1-2
Kết quả bóng đá Cúp Cyprus Nữ
22:59
1 Ethnikos Achnas FC
0-0
Omonia Nicosia FC
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],
Kết quả bóng đá Vô Địch Bayern Bắc Đức
00:30
BSV Al-Dersimspor
5-3
SD Croatia Berlin
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Armenia
20:30
BKMA
0-3
Alashkert
0-1
19:00
FC Noah
1-1
Urartu
1-0
17:00
FK Van Charentsavan
2-1
Noravank
2-0
Kết quả bóng đá Cúp FFA Úc
16:30
Sydney United
1-0
Rockdale City Suns
0-0
15:30
Northern Tigers
6-1
Manly United
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Áo
01:00
Langenrohr
1-1
USC Rohrbach
1-0
01:00
SC Mannsworth
1-1
Waf Brigittenau
1-0
01:00
SCU Kilb
1-2
Zwettl SC
0-1
00:00
SV Wildon
2-1
TUS Heiligenkreuz
1-0
00:00
Feldkirchen
1-0
SV Lendorf
0-0
00:00
St Michael Bleiburg
0-5
St Jakob/Rosental
0-1
23:58
St.Polten Amateure
3-4
Kremser SC
2-0
23:30
SV Lochau
4-0
FC Alberschwende
2-0
22:59
FC Hochst
2-3
SC Gofis
2-2
22:59
Admira Villach
0-4
KAC 1909
0-2
Kết quả bóng đá Futsal Tây Ban Nha
01:45
Palma Futsal
3-1
EiPozo Murcia Turistica Futsal
0-1
01:00
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
2-2
Jaen Paraiso Interior Futsal
2-1
00:00
Real Betis Futsal
3-3
Inter Movistar Futsal
2-1
Kết quả bóng đá Hạng Nhất GFA
01:00
Banjul United
0-0
WAA Banjul
0-0
Kết quả bóng đá Cúp nghiệp dư Áo
00:00
SV Kloch
1-0
Grossklein 1
0-0
Kết quả bóng đá U20 Brazil
01:30
Rolandia EC U20
2-2
CA Cambe U20
0-1
01:30
Trindade AC Youth
1-0
Goias U20
0-0
01:30
Bela Vista U20
1-0
Goiania (Youth)
0-0
01:30
Aseev U20
0-1
Vila Nova (Youth)
0-0
01:30
Aparecidense U20
0-3
Atletico Goianiense U20
0-1
01:00
Juventude U20(RS)
3-0
Passo Fundo U20
2-0
01:00
1 Serrano RJ U20
2-2
CEAC/Araruama U20 1
1-1
Kết quả bóng đá Vòng loại bóng đá bãi biển thế giới Nam Mỹ
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
4-5
Paraguay Beach Soccer
2-0
02:30
Bolivia Soccer
1-9
Brazil Beach Soccer
1-8
01:00
Ecuador Beach Soccer
4-4
Colombia Beach Soccer
0-0
23:30
Uruguay Beach Soccer
3-4
Venezuela Beach Soccer
0-0
Kết quả bóng đá Cúp FA Hàn Quốc
17:30
FC Seoul
3-1
Jeju United
0-1
17:00
Bucheon FC 1995
2-1
Gwangju Football Club 1
1-0
17:00
Suwon Samsung Bluewings
2-0
Gangwon FC
2-0
17:00
Pohang Steelers
2-1
Seongnam FC
0-0
17:00
Jeonnam Dragons
2-2
Busan Transportation Corporation
2-1
90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [4-5],
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
1-0
Ulsan Citizens
1-0
17:00
Gyeongnam FC
0-2
Ulsan Hyundai FC
0-1
17:00
Daejeon Korail
3-3
Daegu FC
1-0
90phút [3-3], 120phút [3-3], Pen [4-5],
Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
16:30
Gainare Tottori
1-2
Ehime FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Brazil
06:00
Estrela do Norte ES
1-0
Nova Venecia FC
1-0
05:30
Serra
1-1
Linhares
1-0
05:00
Colatina ES
0-3
Real Noroeste
0-2
Kết quả bóng đá Estonia
23:30
1 Trans Narva
0-3
FC Flora Tallinn
0-1
21:30
JK Tallinna Kalev
1-0
Parnu JK Vaprus 1
0-0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Carioca Serie A2
04:00
1 Volta Redonda
3-1
Goncalense 1
0-0
01:00
CFRJ Marica RJ
1-3
Friburguense RJ
1-1
01:00
Angra Dos Reis RJ
1-1
America-RJ
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Cameroon
21:00
AS Awa FF (w)
2-0
Eding Sport (w)
2-0
21:00
Amazone FAP (w)
1-2
FC Ebolowa (w)
1-0
19:00
Eclair de Saa (w)
1-0
Caiman Douala (w)
0-0
18:30
Lekie Filles FC (W)
1-0
Renaissance de Figuil (w)
1-0
Kết quả bóng đá Marốc
02:30
IRT Itihad de Tanger
0-0
Renaissance Sportive de Berkane
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Tasmania Australia
16:00
Kingborough Lions (w)
2-6
Clarence Zebras (w)
1-5
Kết quả bóng đá Hạng 3 Brasileiro
06:00
Botafogo PB
1-1
Campinense
1-0
Kết quả bóng đá Hạng Tư Hà Lan
01:00
Staphorst
1-3
DVS 33 Ermelo
0-0
01:00
Harkemase Boys
1-1
Lisse
1-0
01:00
OFC Oostzaan
0-0
ADO '20
0-0
Kết quả bóng đá Độc lập Mỹ
04:30
Michigan Stars
2-1
Bay Cities FC
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
16:00
Cooks Hill United
5-0
Lake Macquarie
1-0
Kết quả bóng đá Cúp khu vực Croatia
22:30
NK Nedelisce
2-0
NK Medimurje Cakovec
0-0
22:30
NK Solin
8-2
NK Croatia Zmijavci
5-0
Kết quả bóng đá Cameroon Elite two
21:30
nternational Sporting De Douala
1-1
Ngaoundere University FC
0-1
21:00
Rangers FC of Bafut
0-1
Aigle Royal Menoua
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Uruguay
01:15
1 Rampla Juniors FC
1-1
Club Atletico Progreso
1-0
01:00
Uruguay Montevideo
2-0
Central Espanol
0-0
01:00
Miramar Misiones FC
3-0
IA Sud America
3-0
22:59
Racing Club Montevideo
0-1
La Luz
0-0

 

Tiện Ích

Bài Viết Hot Nhất

Menu